top of page




Mimi ni kichwa cha picha
Eleza picha yako hapa.

Mimi ni kichwa cha picha
Eleza picha yako hapa.






Mimi ni kichwa cha picha
Eleza picha yako hapa.

Mimi ni kichwa cha picha
Eleza picha yako hapa.






Mimi ni kichwa cha picha
Eleza picha yako hapa.

Mimi ni kichwa cha picha
Eleza picha yako hapa.






Mimi ni kichwa cha picha
Eleza picha yako hapa.

Mimi ni kichwa cha picha
Eleza picha yako hapa.






Mimi ni kichwa cha picha
Eleza picha yako hapa.

Mimi ni kichwa cha picha
Eleza picha yako hapa.



Our School Anthem


bottom of page