
Shule ya Awali na Msingi ya Tumaini Friends ilianzishwa na shirika la misaada ya watoto la Ujerumani-Tanzania ambalo limekuwa likiwatunza watoto yatima na walio katika mazingira magumu kwa miaka mingi. Kupitia kazi hii, ikawa wazi: watoto hawa hawahitaji tu nyumba - wanahitaji elimu bora na fursa halisi za baadaye.
Tukiwa tumehamasishwa na wazo kwamba "wa mwisho watakuwa wa kwanza", tulijenga shule ambapo watoto wanaonekana, wanalindwa, na wanawezeshwa. Leo, Tumaini Friends inawakilisha elimu bora, maadili imara, na nafasi halisi kwa kila mtoto — bila kujali historia yao.
Tunaamini elimu ni zaidi ya mitihani. Inahusu tabia, ujuzi, kujiamini, na matumaini.
Timu ya Wafanyakazi wa Tumaini Friends
Walimu wetu wamejitolea, wamefunzwa vizuri, na wana shauku ya kumsaidia kila mtoto kukua. Hawafundishi masomo tu - wanawashauri, wanawatia moyo, na kuwaongoza wanafunzi wetu kila siku.
Kutana na Wafanyakazi Wetu

MwalimuBenson

Mwalimu Sauli

Mwalimu Charles

Mwalimu Ikram

Mwalimu Lilian

Ms. Gladness

Mwalimu Nyoni

Leonida Chengula
Security

Mwalimu Latifa

Mwalimu Matilda

Mpishi Agness

Mwalimu Jackline

Mwalimu M ashimba

Mwalimu Anjesta

Mwalimu Catherine

Sebastian Simon

Mwalimu Catherine

Dorothea Kuyugu
Matron

Mkurugenzi Daniel Preuß
Elimu ya kweli ni mchakato wa kugundua na kukuza kipaji ndani ya kila mtoto. Hapa Tumaini Friends, tumejenga msingi unaotegemea mazingira salama sana na timu ya waelimishaji bora ambao lengo lao kuu ni kuleta uwezo wa kuzaliwa nao wa mtoto wako mbele.
Tunatambua haswa kile ambacho jamii inahitaji kutoka kwa viongozi wake wa siku zijazo. Kwa hivyo, tunatoa elimu ya kufikiria mbele, ya karne ya ishirini na moja iliyoundwa ili kuhakikisha wanafunzi wetu wanaweza kushindana kitaaluma na wenzao barani Ulaya na kote ulimwenguni.
Hata hivyo, ubora wa kimataifa haupaswi kamwe kugharimu utambulisho wa wenyeji. Haijalishi wanafunzi wetu watafikia wapi, daima wataendelea kuwa na mizizi imara katika maadili ya Kitanzania na nguvu ya jamii yetu.
.







